http://www.kensadvd.com
 สถิติของร้าน
 เปิดร้าน 30/11/2007 
 ปรับปรุงร้าน 14/01/2020 
 ผู้ชมร้านทั้งหมด 3,498,641 
 สินค้าทั้งหมด
หมวดหมู่สินค้า
  ดัชนีราคาสินค้า
  ดูสินค้าทั้งหมด (0)
 ค้นหาสินค้า



บริการของร้าน
  หน้าแรก
  ข่าวสาร
  เว็บบอร์ด
  บทความน่าสนใจ
  วิธีการสั่งซื้อ
  วิธีการชำระเงิน
  วิธีการรับสินค้า
  สินค้าในรถเข็น
  เกี่ยวกับเรา
  ติดต่อเรา
  Main Page
  Add Favorite
  Poll
คุณรู้จักร้านเคนซ่า ได้อย่างไรครับ
เพื่อนแนะนำ
www.thaiseccondhand.com
www.weloveshopping.com
www.ThaiPromote.com
www.ThaiDBmarket.com
www.thaibestpromotion.com
www.be2hand.com
www.talad2You.com
www.Market2Easy.com
www.postfree.zlicker.com
By Result
 Link
  Weloveshopping.com
     ผลการแสดงความคิดเห็น
 
 คุณรู้จักร้านเคนซ่า ได้อย่างไรครับ
 เพื่อนแนะนำ   คะแนน 2 คิดเป็น 12.50%
 www.thaiseccondhand.com   คะแนน 4 คิดเป็น 25.00%
 www.weloveshopping.com   คะแนน 8 คิดเป็น 50.00%
 www.ThaiPromote.com   คะแนน 0 คิดเป็น 0.00%
 www.ThaiDBmarket.com   คะแนน 0 คิดเป็น 0.00%
 www.thaibestpromotion.com   คะแนน 0 คิดเป็น 0.00%
 www.be2hand.com   คะแนน 1 คิดเป็น 6.25%
 www.talad2You.com   คะแนน 0 คิดเป็น 0.00%
 www.Market2Easy.com   คะแนน 1 คิดเป็น 6.25%
 www.postfree.zlicker.com   คะแนน 0 คิดเป็น 0.00%
kensadvd.weloveshopping.com 
 
 ความคิดเห็นคนที่ 1 Thursday 24 November 2554 เวลา 16:16 น. 
รายละเอียด : 
 
ชื่อ : 
 ruk [124.121.214.228]
 ความคิดเห็นคนที่ 2 Sunday 06 May 2555 เวลา 16:11 น. 
รายละเอียด : 
 
ชื่อ : 
 Chop [118.172.232.170]
 ความคิดเห็นคนที่ 3 Monday 25 June 2555 เวลา 17:02 น. 
รายละเอียด : 
 
ชื่อ : 
 voranittha [124.122.161.46]
 ความคิดเห็นคนที่ 4 Friday 14 December 2555 เวลา 12:10 น. 
รายละเอียด : 
 
ชื่อ : 
 bee [115.87.226.246]
 ความคิดเห็นคนที่ 5 Saturday 05 January 2556 เวลา 14:13 น. 
รายละเอียด : 
 
ชื่อ : 
 กนก [58.11.18.144]
 ความคิดเห็นคนที่ 6 Sunday 24 February 2556 เวลา 12:52 น. 
รายละเอียด : 
 
ชื่อ : 
 หนาน [101.108.141.246]
 ความคิดเห็นคนที่ 7 Thursday 21 March 2556 เวลา 17:37 น. 
รายละเอียด : 
 
ชื่อ : 
 gg [202.28.78.139]
 ความคิดเห็นคนที่ 8 Monday 15 April 2556 เวลา 23:28 น. 
รายละเอียด : 
 
ชื่อ : 
 Apichai Mongkol [124.121.166.120]
 ความคิดเห็นคนที่ 9 Monday 24 June 2556 เวลา 02:50 น. 
รายละเอียด : 
 
ชื่อ : 
 เน… [103.1.30.243]
 ความคิดเห็นคนที่ 10 Saturday 20 July 2556 เวลา 21:15 น. 
รายละเอียด : 
 
ชื่อ : 
 chai [171.4.175.54]
 ความคิดเห็นคนที่ 11 Tuesday 10 September 2556 เวลา 19:51 น. 
รายละเอียด : 
 prasitlucifer
ชื่อ : 
 prasit [1.4.154.187]
 ความคิดเห็นคนที่ 12 Sunday 20 October 2556 เวลา 11:38 น. 
รายละเอียด : 
 
ชื่อ : 
 Mga [37.228.106.6]
 ความคิดเห็นคนที่ 13 Tuesday 31 March 2558 เวลา 15:07 น. 
รายละเอียด : 
 
ชื่อ : 
 piyaphat [103.26.22.210]
 ความคิดเห็นคนที่ 14 Thursday 24 December 2558 เวลา 15:49 น. 
รายละเอียด : 
 
ชื่อ : 
 Kamonlak [103.26.22.217]
 ความคิดเห็นคนที่ 15 Sunday 12 February 2560 เวลา 23:22 น. 
รายละเอียด : 
 
ชื่อ : 
 wa [223.204.250.55]
 ความคิดเห็นคนที่ 16 Thursday 23 February 2560 เวลา 21:42 น. 
รายละเอียด : 
 google
ชื่อ : 
 gat [172.68.106.26]
 1
 
By kensadvd.weloveshopping.com
Copyright Weloveshopping.com All rights reserved.